Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 35 của 35
    nay lại có bạn vào kêu ăn 1k. haizz. toàn giết chậm chết chậm

Trích dẫn Gửi bởi nnquan1984
    bạn đọc phương pháp hiit và tabata trên youtube nhé để xem bài nào hợp với mình thì tập. là cách giảm mỡ tốt hiện nay
    cảm ơn bạn nha

m58 nặng 48kg là vừa rồi còn gì. cứ tập nhẹ nhiều vào. chạy bộ thì nó săn lại thôi. tui con trai tập riết nó còn chả to lên được nhiều @@

Trích dẫn Gửi bởi ganbatte
    công nhận muốn săn chắc đùi ,mông luôn là mong ước của phụ nữ.đâu mới là giải pháp???@@
    săn chắc đùi và tăng v3 thì đơn giản. khó là khó cái mong ước nhỏ, nhỏ nữa, nhỏ mãi của các chị em thôi. 1 mong ước lập dị :banghead:

Trích dẫn Gửi bởi thảo @@
    không đâu ạ .. trưa nay em mới đo được là : bắp chân 35.5cm, đùi 47cm ( bắp chân to quá ạ ) em không biết phải làm sao để cho bắp chân nhỏ lại vì bắp chân đẹp khi nó nhỏ hơn vòng đùi 20cm cơ ạ, mà đùi em hơn bắp chân chỉ có 12cm thôi t____t
    thế nên em mới tìm cách giảm bắp chân đi .. ai cũng chê bắp chân em to
    hiện tại thì em cao 1m58 , nặng 46kg , số đo 3 vòng của em 76-63-87 ( em 15t ạ ) như thế chưa phù hợp lắm phải không ạ ??
    bắp chân và vòng đùi chênh 20cm là ngta tính cho vòng đùi ngay sát mông e nha. với lại cái số này e lấy ở đâu ra thế. chả có cái quy chuẩn nào cả. em nhìn n đẹp thì khắc n là chuẩn. a thấy nhiều đứa to hơn e gấp đôi mà nó tự tin lắm, chê đùi n to n còn cãi cơ )