Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 36 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 26343536
Kết quả 351 đến 357 của 357
    bác nào ngoài Hà Nội có lòng trắng trứng chia sẻ cho em với, sdt 01676614104. Em cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi tieu oc
    Bất cứ ai đã là dân tập thể hình thì đều phải biết tác dụng của lòng trắng trứng trong việc cung cấp protein giúp xây dựng cơ bắp hiệu quả.
    Ưu điểm của lòng trắng là cung cấp lượng lớn pro trong khi giá cả lại rẻ. Nhưng ko fai ai cũng tìm cho mình được nơi cung cấp lòng trắng, và ko phải ai cũng biết cách chế biến làm sao cho dễ ăn và dễ hấp thu.
    Từ những điều đó, nên hôm nay mình xin giới thiệu với các bạn món sinh tố lòng trắng giàu chất dinh dưỡng do mình tự làm. Lòng trắng của mình được cung cấp bởi nhiều tiệm bánh và quán phở trong tp, được sàng lọc sạch sẽ đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Được pha chế cùng với sữa tươi, chuối, phụ gia cùng hương liệu vô cùng thơm ngon, dễ uống và đặc biệt là ko gây ngán.
    Nếu bạn là sinh viên hay ko đủ dk kinh tế để mua những hủ whey to đùng, nếu bạn đã ngán ngẩm cảnh ôm chén trứng hấp chưng mỗi ngày mà ko nuốt nỗi, ngán ngẩm cảnh tìm ko được nơi mua lòng trứng, hãy đến với mình trước và sau mỗi buổi tập chỉ 30s là có ngay thức uống thơm phức bổ dưỡng.
    Đa số các bạn đều là sinh viên nên mình bán vs giá rất rẻ, chỉ 10k cho ly nhỏ, 12k cho ly lớn.
    Đặc biệt, nếu bạn nào muốn thêm whey vào chỉ cần bỏ thêm 10k cho 1 muỗng whey lớn, hoặc số lượng bạn tùy thích.
    Hãy đến với mình vì giấc mơ body của các bạn!
    xin lỗi cho mình hỏi whey gì 10k 1 muỗng lớn vậy?

Nay em mới thử luộc lên, r xay với sữa, chuối. Cơ mà vẫn nồng mùi trứng. CHuyển qua chiên với lá ngải thì ngon ngay :3

Trước mua ở quán cháo gì đó ơ Hoàng Quốc Việt. 300k/2thằng lấy, mỗi tháng.
    Mỗi lần lấy tầm 2,3kg gì đó.
    Nhưng mà chán. Thôi whey cho dễ tiêu :v.
    Bạn nào cần hôm nào mình tìm lại địa chỉ cho.

sao các bác phải khổ sở thế nhỉ. làm mẹ bịch whey 10lbs uống cũng phải 2 tháng mới hết. tính ra có 1tr5/ tháng. quá hợp lý còn gì. Ngày thêm 10 cái trứng tầm 25k nữa, thích ăn lòng trắng hay đỏ tùy, còn đâu là ăn cơm nhà nấu. dư cmn no đạm rồi

bạn ơi còn nguồn cấp lòng trắng trứng ko bạn

Bác ơi em học học viện cảnh sát nè.bác share cho em ít nhé.chiều chiều e ra lấy.
    E vừa kết bạn trên fb bác đó