Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 1 của 36 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 357

Mình mới chỉ ăn 3-4 phần lòng trắng đã thấy "nhiều" chứ cỡ 1 XÔ 5 LÍT thế kia thì.. :banghead: :dead:

Trích dẫn Gửi bởi EddieE
    Mình mới chỉ ăn 3-4 phần lòng trắng đã thấy "nhiều" chứ cỡ 1 XÔ 5 LÍT thế kia thì.. :banghead: :dead:
    Hai anh em chơi bạn ạ, đôi lúc gọi cả bố ủng hộ nữa. hum nay làm 2 bát con ngán quá. Ngày 2 bát con ổn ko? Khó tiêu, khó ăn, khó ị nữa chứ. :cry:

Trâu bò =))))

Đọc mà tỉnh cả ngủ :dead:.. sợ thật.. nói chung là cũng vừa vừa thôi.. có ông a cùng phòng ăn có 5-6 phần lòng trắng trứng 1 ngày.. ổng cùng chiều cao cơ mà to gấp đôi mình :banghead:.. mình k phải chuyên gia cũng k dám phán bừa.. chỉ thấy nên ăn khoảng đấy THÔI.. còn ăn thêm cả thịt thà các thứ nữa cơ mà..
    Ôi mẹ ơi 1 xô lòng trắng.. THỐN THẬT ĐẤY.. :dead:

Trích dẫn Gửi bởi Tuananh@
    Trâu bò =))))
    Anh thấy sợ dần rồi. Ngày đầu chơi đc bát ô tô. Giờ thấy ngan ngán, ai giúp ăn hộ mấy lít long trắng còn lại ko ? Hay em?! :jimlad:

Trích dẫn Gửi bởi Người Hà Nội
    Anh thấy sợ dần rồi. Ngày đầu chơi đc bát ô tô. Giờ thấy ngan ngán, ai giúp ăn hộ mấy lít long trắng còn lại ko ? Hay em?! :jimlad:
    À vụ này nghe có vẻ nuột. A Chuyển phát nhanh đê . Nhưng e vẫn nhắc lại câu là trâu bò

Trích dẫn Gửi bởi EddieE
    Đọc mà tỉnh cả ngủ :dead:.. sợ thật.. nói chung là cũng vừa vừa thôi.. có ông a cùng phòng ăn có 5-6 phần lòng trắng trứng 1 ngày.. ổng cùng chiều cao cơ mà to gấp đôi mình :banghead:.. mình k phải chuyên gia cũng k dám phán bừa.. chỉ thấy nên ăn khoảng đấy THÔI.. còn ăn thêm cả thịt thà các thứ nữa cơ mà..
    Ôi mẹ ơi 1 xô lòng trắng.. THỐN THẬT ĐẤY.. :dead:
    Mình có ăn hết đc đâu, tối nay 2 anh em ăn hết có 1 cân thôi mà. hihihihi uhm ăn vừa phải thôi là ngon. Trong bữa ăn vẫn thịt, cá, rau ... nhưng cứ phải hết bát trứng đẫ sau đó chơi 2 quả chuối 1 cốc sũa ngô rùi đi làm. :cry:

Trích dẫn Gửi bởi Tuananh@
    À vụ này nghe có vẻ nuột. A Chuyển phát nhanh đê . Nhưng e vẫn nhắc lại câu là trâu bò
    Cái thằng! Cứ trêu anh chứ, đang tìm người gánh đỡ đây. À mà chuyển vào đó hỏng đi ấy chứ?! Tại chất lỏng bọn an ninh hàng ko ko cho qua đâu, gửi qua đường tàu hỏng luôn. :facepalm:

Thôi đi ngủ.. cứ nghĩ cái xô nhùn nhũn kia thốn quá.. :banghead: khéo tí gặp ác mộng thì bỏ mợ :hungover:.. ôi :hungover: