Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

jack 3d và c4 loại nào tốt hơn

Như tiêu đề bác nào dùng rồi thì cho e biết cái rì viu với ) e tính dùng chung với vp2 có ổn k ? Sáng 1 muỗng vp2 trc khi tập 1 muỗng jack hoặc c4. Sau tập 1 muỗng vp2. Mà nghe nói jack vs c4 cách 1 tháng mới dc dùng tiếp phải k ?

Tiện cho e hỏi webthehinh có bán spht ở hn k ạ ?

Jack nghe nói đã hơn.
    Còn the curse nữa.
    Lắm quá.

search hình trên google thấy mã nào đẹp thì lấy

jack3d sung hơn bạn nhé, nhiều cafe, còn c4 thì mấy lần đầu còn cảm giác vài buổi sau là bình thường.
    bây giờ đang có loại six one vs citruline ý, bộ đôi này là 1 củ 4=)) sung lắm ý

Chắc lần này mua thằng thuyền trưởng jack về dùng thử. Nghe nói sung hơn C4.

Sung quá nó rụng bịch xuống.
    Mất công gọi 115.

Nếu k đủ phê thì kết hợp thêm citrulline malate,mình xài the cruse mà thấy k cảm giác gì nhiều.Giờ tùm lum loại pre workout,chắc xoay tua xài thử hết khỏi sợ "lờn"

C4 nhẹ quá còn Jack3d nghe nhiều anh em trên đây khen là nặng đô lắm.

Trích dẫn Gửi bởi Gì Cũng Được
    Như tiêu đề bác nào dùng rồi thì cho e biết cái rì viu với ) e tính dùng chung với vp2 có ổn k ? Sáng 1 muỗng vp2 trc khi tập 1 muỗng jack hoặc c4. Sau tập 1 muỗng vp2. Mà nghe nói jack vs c4 cách 1 tháng mới dc dùng tiếp phải k ?
    cá nhân mình đã dùng thử c4 nhưng nói thật là éo si nhê mặc dù giá tiền ko hề rẻ, còn jack3d theo cảm nhận của mình thì mạnh hơn c4 nhưng bảo là "mạnh đô" thì chưa thật sự đúng, nó vẫn còn nhẹ lắm nếu đem so ra các loại pwo khác. nếu phải chọn 1 trong 2 thì lời khuyên chân thành của mình là xài JACK3D nha bạn, vừa mạnh hơn vừa rẻ hơn chỉ bị cái là "hàng lậu" :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

Trích dẫn Gửi bởi dattienthang
    jack3d sung hơn bạn nhé, nhiều cafe, còn c4 thì mấy lần đầu còn cảm giác vài buổi sau là bình thường.
    bây giờ đang có loại six one vs citruline ý, bộ đôi này là 1 củ 4=)) sung lắm ý
    jack3d 1s của nó chỉ có 100mg cafein thôi nha bạn, như vậy vẫn là ít đấy, vì 1 số loại pwo khác 1s của nó có tới 300-400mg cafein như HYDE hoặc DYNO, 2 loại này rất feel nhé