Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Kết quả 1 đến 8 của 8

Có điều kiện thì chơi 2 thằng này thôi bác,lâu dài thì tốn đó bác :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:.còn không thì cứ mấy em whey blend mà chơi

về căn bản siết là ăn hụt calo. xã là ăn thừa calo.. mà thừa thông minh và kinh tế là thừa carb. tránh thừa fat.. thừa protein thì bị tè bọt ) với hao của.

Trích dẫn Gửi bởi imnewbie
    Có điều kiện thì chơi 2 thằng này thôi bác,lâu dài thì tốn đó bác :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:.còn không thì cứ mấy em whey blend mà chơi
    Đi mua mấy anh bán hàng toàn bảo iso100 với vp2 chỉ để siết thôi mà mình thì ko biết lên dùng loại nào , sợ cơ ko thấy tăng mà toàn tăng mỡ đến luac giảm cũng khổ

Trích dẫn Gửi bởi Định Mệnh
    về căn bản siết là ăn hụt calo. xã là ăn thừa calo.. mà thừa thông minh và kinh tế là thừa carb. tránh thừa fat.. thừa protein thì bị tè bọt ) với hao của.
    Pro có thể nói rõ cho e ko ạ , nghĩa là xả thì cứ ăn thừa carb và tránh mỡ ( thừa protein thì bị tè bọt là sao ạ )

Thì 9 xác là vậy. Xã thì ăn thừa carb 1 chút. Tránh thừa fat vì fat năng lượng cao. Protein thì nếu thừa quá cũng ko tốt cho sk

Trích dẫn Gửi bởi Định Mệnh
    Thì 9 xác là vậy. Xã thì ăn thừa carb 1 chút. Tránh thừa fat vì fat năng lượng cao. Protein thì nếu thừa quá cũng ko tốt cho sk
    Dạ cảm ơn pro đã góp ý

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Nghèo
    Đi mua mấy anh bán hàng toàn bảo iso100 với vp2 chỉ để siết thôi mà mình thì ko biết lên dùng loại nào , sợ cơ ko thấy tăng mà toàn tăng mỡ đến luac giảm cũng khổ
    bác tăng cơ là phải chấp nhận tăng mỡ rồi, quan trọng là giữ cho lượng mỡ làm sao không tăng quá nhiều thôi. chứ không có chuyện tăng cơ giảm mỡ như mấy ông bán hàng nói đâu. Có điều kiện thì cứ mấy thằng hydro sau tập, quan trọng là lượng calo nó thấp, bác nạp không đủ thì lượng pro nạp vào bị tiêu thụ thôi