Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

đù mình biết trang này bữa mới sale off đấy sao nghe nhột thế

Chào bác Sang :v , up lên top cho bác

Có ai biết 2 sản phẩm trên do cty hay cưa hang nao bán thì post link ra cho anh em xem kỹ thông tin truoc khi mua nha

Chắc hàng nội địa giống whey VN ấy mà :LOL:

mình cũng mua hàng của Muscle up nói chung rất chất lượng và kinh tế vì họ có người ben US mua rui gui ve nen giá rẻ..nhưng chất lượng..mình vừa mua hop platinum whey o đây được tặng shaker với 2 cái sample nữa...đó la mặt được của chỗ này..
    về cái Sick One voi Cirriline malate thi Cirruline mallate la chất bơm NO vào máu giúp pump cơ và đẩy nặng hơn , cũng giống như L-Agrinine vay.. cái này bán đầy chứ sao ko có và nó có nghiên cứu lun(y)
    còn Sick One thi mình cũng keu shop gửi supplyment fact thì ngoài beta alanine voi caffein giong may cái pre workout khác ra thì có 1 số thành phần rất lạ (4-amni-2-methylpentane citrate) ... nhưng có 1 cái mình tra được từ tài liệu nước ngoài ( vốn tiếng Anh pro )) thi cái thành phần này la cải tiến từ cái chất mà bi Ban của Jack-3d hùi trước ) và chưa co nghien cứu chứng thực chất này... nếu anh em sợ thì minh khuyên đợi có research di thi dùng
    PS : shop co nói là có VĐV Tran Huu Thuận với Sepha , Anh Thông xài rồi.. và mình đã hỏi anh Thuận( tập chung phòng ) thì ổng co dùng rồi và ổng khen tập rất đã và không bị mệt ( chắc do ma túy đá ))) :ROFLMAO:
    :ROFLMAO::ROFLMAO: Đó la nhung gi mình bít thôi với lai ASN la hãng mới ra còn nghiên cứu o ben US chu ko phai China dau

Nghe thông tin cũng nói là ông Sickone này dùng kinh khủng lắm, phê 4h liên... Dùng liều thấp thôi ko kẻo vỡ tim chết nhé anh em.

Mà chủ thớt cũng phải nói rõ ràng là admin trang nào kẻo anh em lại tưởng admin diễn đàn thì ko hay nhé

Có lừa khách hay không ?

Chuyện hơi dài nhưng anh em dùng tpbs nên cảnh giác
    Sáng em co đọc được 1 comment trên 1 trang bán thưc phâm bổ sung (Mớt sồ Úp) có hỏi ý là "sp SickOne sao không tìm thấy thông tin trên bất kì web nào hết vậy ad ? Có đảm bảo an toàn k ?" . Sau 1 lát e vào lại trang đó xem admin trả lời như thế nào. Thi comment đã bị xóa. Sau đó em tìm thử trên google và các trang thực phẩm bổ sung của Mỹ, thì y như rằng, KHÔNG HỀ CÓ thông tin của SickOne và 1 sp nữa là Citrulline Malate.
    Liệu nguồn gốc và xuất xứ, các web thông tin của sản phẩm đó có minh bạch không, an toàn không, hay chỉ dán mác mới để bán tại VN ?
    Các anh em lưu ý và cẩn thận nhé, nếu mua san phẩm nào lạ phải tìm hiễu thông tin cho kỹ vì quyền lợi và an toàn sức khỏe của bản thân.

[IMG]http://www.***************/community/attachments/80618/[/IMG]

đưa link bán hngà đây ae chém chết nó

Cũng hy vọng pass hết test bên Mỹ đi. Rồi mình sẽ ủng hộ. Chứ pass test ở Việt Nam cũng chưa an tâm lắm. Hehe