Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

Tìm các bạn nữ cùng chung chí hướng để giảm béo ^^

tình hình là chỉ còn vai ngày nữa thì mình thi xong, nên cũng rục rịch bắt đầu kế hoạch giảm cân :d hik sau 1 năm ăn uống thất thường vô tội vạ, bi h quyết định vực dậy giảm béo. không biết có chị bạn nào hay tập thể dục ở cali q1 không nhỉ. nếu có thì có gì đi tập chung lấy tinh thần >.<
    àh mình cao 1m55, nặng những 52 kg t___t

e đang mún giảm cân lun nè. em mún theo low carb mả có cái khó là tối nào e cũng ăn cơm vs ba mẹ e nên k áp dụng đc, nhờ chị nào có kinh nghiệm tư vấn thực đơn giúp e
    e cao 1m51, nặng 51kg. đặc biệt là e bị béo toàn thân

Trích dẫn Gửi bởi tnqt
    e đang mún giảm cân lun nè. em mún theo low carb mả có cái khó là tối nào e cũng ăn cơm vs ba mẹ e nên k áp dụng đc, nhờ chị nào có kinh nghiệm tư vấn thực đơn giúp e
    e cao 1m51, nặng 51kg. đặc biệt là e bị béo toàn thân
    em giống em gái chị đó, thế mà nó chẳng bao giờ có ý định giảm cân, chắc chị cũng lôi nó lên đây gặp em mới được

Trích dẫn Gửi bởi dauvan89
    em giống em gái chị đó, thế mà nó chẳng bao giờ có ý định giảm cân, chắc chị cũng lôi nó lên đây gặp em mới được
    bạn nói cho bmej biết là mình đang theo kế hoạch giảm cân,rồi mối tối bạn chỉ cần ăn 2 lòng trắng trứng là ok rồi........đảm bảo sau 1 thời gian ngắn người bạn nhìn khác luôn.............(khác theo chiều hướng tích cực nhé....)

mình cũng đang kiếm ng tập giảm cân cùng mình, có ng chung chí hướng đỡ nản chí bỏ ngang giữa chừng. hiện tại mình đang tập gym và tập insanity ở nhà :d mình ở gần mỹ đình. nếu lập chung team ở gần khu vực của nhau thì hay qá :d

chạy bộ thì mình thường chạy ngoài công viên lê thị riêng,gần đó mình tập tạ ở clb thái sơn luôn,tiện lợi.bạn chạy chung k :d,từ 6h trở lên.có bạn nào tập chung không nào?

Trích dẫn Gửi bởi dauvan89
    hj, e chị học lớp mấy

Trích dẫn Gửi bởi tnqt
    hj, e chị học lớp mấy
    em chị cũng mới tốt nghiệp cấp ba xong. nhưng nghe đến giảm cân mà ăn trứng có lẽ nó chẳng làm được. vì nó là đứa khéo nấu ăn, nhất là các món về trứng thì vô vàn kiểu chế biến luôn, nó chỉ ăn theo kiểu đó chứ chẳng bao giờ ăn trứng luộc cả=)) chị cũng ko kiềm lòng được trước mấy món nó làm cơ mà, huhu

Trích dẫn Gửi bởi logan
    chạy bộ thì mình thường chạy ngoài công viên lê thị riêng,gần đó mình tập tạ ở clb thái sơn luôn,tiện lợi.bạn chạy chung k :d,từ 6h trở lên.có bạn nào tập chung không nào?
    không biết mọi người có gặp chuyện này hay chưa, chứ có lẽ mình số xui nên gặp những 2 lần sự việc gần như nhau(.
    chuyện là năm trước tui cũng lò dò dậy sớm, nuôi mộng chạy bộ thể dục vì nhà tui gần quảng trường hcm lắm. bình thường thì có đứa em hộ tống vì tầm 4h30 trời vẫn khá tối mà đèn đường thì tắt hết. thế mà hôm đó gọi mãi nó không dậy nên quyết định chạy 1 mình. cũng như mọi ngày thôi, áo phông quần ngố, còn sợ lạnh vì đầu đông rồi, cũng chẳng có phụ kiện nào có giá trị ngoài cái mạng cỏn con thôi. thế mà lúc 6h chạy trở về, trời sáng choắc vậy mà bị một tên biến thái ập đến sau lưng, 1tay ôm ngang eo, tay kia luồn vào cổ áo. ôi trời, tim tui sắp ngừng đập luôn. may mà thấy bố đang quét sân trước mặt tầm 50m, cố giật người ra rồi chạy thục mạng, vừa chạy vừa hét gọi bố. híc, thế mà bố vừa cầm chổi đuổi theo thì tên đó chạy nhanh hơn cắt(.
    từ đợt đó đến giờ sợ luôn, chẳng dám dậy sớm chạy thể dục nữa. ở nhà ngủ cho lành, sợ luôn. mà đấy là lần thứ hai bị biến thái tấn công đó. lần đầu tiên hồi lớp 5, mà do quá sợ nên quên béng mất cách kêu cứu, cũng may kẻ đó cũng không động được đến người mình vì lúc đó mặc tận 3 lớp áo, dù là mùa hè=)). số làm con gái khổ thế đó, suốt ngày nơm nớp lo gặp phải biến thái

dauvan89 gì ghê vậy,tập thể dục mà bị vậy thì sợ thật.mà đúng là con gái sáng sớm hay tối khuya vắng người đêu nguy hiểm cả.con trai thì dễ rồi.mà logan nghĩ 6h chiều thì k sợ gì đâu henlần sau có đi đâu thì cẩn thận,mang theo chai nước xịt cay là tiện lợi và an toàn nhất