Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Trích dẫn Gửi bởi yenle90
    hjc zậy ah pak pak có tập ở đâu hok ah? em thì muốn đi tập mà em sợ tập sai cách thì hỏng dáng lun vì giờ em bị ốm quá
    tập với tạ nặng nhất có thể trong khả năng của mình và tăng dần ) tập xong về ăn đc nhiều lắm, mình trước tập cũng ốm nặng, sau tập chừng tuần là khỏe re rồi.. tăng tạ vù vù ). chịu khó đọc thông tin bài tập trên giáo án nữ ấy. rồi kiếm người tập tạ lâu năm mà chỉ cho tập cho đúng chuẩn các bài là hay nhất.

vậy pak có bạn nào ở bình thạnh hok pak chỉ e để e thuê. e muốn ra clb tập vì tập nhà bùn lắm á có mỗi mình à pak có bít clb nào ở bình thạnh thì tư vấn e với ha
    :hungry::hungry: thuê mình nè )

Trích dẫn Gửi bởi missphuong
    tập với tạ nặng nhất có thể trong khả năng của mình và tăng dần ) tập xong về ăn đc nhiều lắm, mình trước tập cũng ốm nặng, sau tập chừng tuần là khỏe re rồi.. tăng tạ vù vù ). chịu khó đọc thông tin bài tập trên giáo án nữ ấy. rồi kiếm người tập tạ lâu năm mà chỉ cho tập cho đúng chuẩn các bài là hay nhất.
    e cũng có mua tạ ở nhà cơ mà seo tập 1 mình chán lớm ( mún ra clb tập có người này người kia mới zui )) tính e bị ham zui ấy )) pak biết clb nào ở bình thạnh giá cả ok hok? khoảng 2trieu đổ xuống.

e cũng có mua tạ ở nhà cơ mà seo tập 1 mình chán lớm ( mún ra clb tập có người này người kia mới zui )) tính e bị ham zui ấy )) pak biết clb nào ở bình thạnh giá cả ok hok? khoảng 2trieu đổ xuống.
    clb cao lắm là 500k 1 tháng. đâu ra mà 2 triệu -.-! chỉ có cali mới có giá đó thoi. mà mua gói 18 tháng thì nó có 11tr à

Trích dẫn Gửi bởi định mệnh
    :hungry::hungry: thuê mình nè )
    okie pak lun )) nhưng e k ngược q12 đâu nha =)) pak có ra bình thạnh thì ok và kiếm phòng tập e thuê pak làm hlv cho e. nếu e đẹp hơn đứa e ghéc thì e hậu tạ pak chu đáo lun ha ))))

Trích dẫn Gửi bởi định mệnh
    clb cao lắm là 500k 1 tháng. đâu ra mà 2 triệu -.-! chỉ có cali mới có giá đó thoi. mà mua gói 18 tháng thì nó có 11tr à
    ui sao đợt này cali rẻ thế ah pak? vậy để e xem xét xong tập đó cho gần nhà. ghéc cái là nó cứ fai đóng cả mười mấy tháng