Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 37

hình như là anh gặp em ở đâu rồi

Trích dẫn Gửi bởi s.lyn
    người em thì trên tóp dưới nở,hông đùi bắp chân em to hơn phía trên rất nhiều làm nhìn em cứ dị dị thế nào vậy. em muốn làm gọn bắp chân thì nên tập những bài gì ạ ?
    em bị thừa cân phải không? chỉ có thể giảm mỡ toàn thân, em tập chạy bộ và ăn kiêng thì đùi và chân sẽ nhỏ lại.

nếu hình avt của bạn thì k cần ăn kiêng đâu. tập các bài để săn chắc mông, đùi là được.

Trích dẫn Gửi bởi cheer
    hình như là anh gặp em ở đâu rồi
    anh gặp em ở đâu rồi ý ạ :v anh h đang tập ở đâu ạ ?

Trích dẫn Gửi bởi pthanhvan
    em bị thừa cân phải không? chỉ có thể giảm mỡ toàn thân, em tập chạy bộ và ăn kiêng thì đùi và chân sẽ nhỏ lại.
    em hiện tại không thừa cân nhưng mỡ dồn xuống dưới,nhìn trông như con ếch ý :v chỉ số mỡ của em là 24%

Trích dẫn Gửi bởi lynkth
    nếu hình avt của bạn thì k cần ăn kiêng đâu. tập các bài để săn chắc mông, đùi là được.
    tớ cũng k định giảm cân hay ăn kiêng,chủ yếu tớ muốn thon phần dưới và upper phần trên lên thôi.

squat mình thấy nhiều ng tập squat chân đẹp, mông đẹp lắm

ít vận động nên nó tích mỡ lại thôi mà .

Trích dẫn Gửi bởi windyphamhp
    mình cũng đang tập squat nhưng có đọc và thấy rằng nó sẽ làm thon đùi sau và tăng cơ đùi trước để hài hòa với mông :v h mình chỉ đang mong muốn mông cao hơn và nở ra sau chứ không nở sang hai bên thôi.

Trích dẫn Gửi bởi alexbeo
    ít vận động nên nó tích mỡ lại thôi mà .
    có vận động nhưng do dáng người nên nơi tích mỡ nó khó giảm được bạn ạ. mình muốn được góp ý một phương pháp dành cho dáng người của mình đó

Trích dẫn Gửi bởi quanvuong
    chán. đùi sau và trước tăng bao nhiêu? ví dụ gánh tạ 100kg thì đàn ông tăng "n"cm thì phụ nữ cũng tăng "n"cm có phải k bạn? lượng testosterol hormol của nam hơn 10 lầu nữ (lượng tăng cơ bắp đó) vậy cùng tập 1 lượng tạ đó thì nữ cũng = nam?????????
    nếu nghĩ giống vậy thì mấy cô thi thể hình có cơ bắp cuồn cuộn mà chỉ tập bình thường tôi sao??? họ tiêm hormon nam đó.
    gym = sức khỏe + thẩm mỹ ==> cứ tập và đừng lo lắng!
    không,ý tớ k phải là kiểu đàn ông tăng bn thì phụ nữ tăng bấy nhiêu,tất nhiên phụ nữ k bằng nam. chủ yếu tớ nói lên nhu cầu của tớ là tớ k muốn nở hông sang hai bên và tăng thêm kích cỡ đùi vì chân tớ đang cột đình lắm rồi mà toàn cơ ="=
    chứ nếu lo lắng thì tớ đã k tập rồi =))

Trích dẫn Gửi bởi windyphamhp
    đồng ý 100%

Trích dẫn Gửi bởi s.lyn
    mình cũng đang tập squat nhưng có đọc và thấy rằng nó sẽ làm thon đùi sau và tăng cơ đùi trước để hài hòa với mông :v h mình chỉ đang mong muốn mông cao hơn và nở ra sau chứ không nở sang hai bên thôi.
    chán. đùi sau và trước tăng bao nhiêu? ví dụ gánh tạ 100kg thì đàn ông tăng "n"cm thì phụ nữ cũng tăng "n"cm có phải k bạn? lượng testosterol hormol của nam hơn 10 lầu nữ (lượng tăng cơ bắp đó) vậy cùng tập 1 lượng tạ đó thì nữ cũng = nam?????????
    nếu nghĩ giống vậy thì mấy cô thi thể hình có cơ bắp cuồn cuộn mà chỉ tập bình thường tôi sao??? họ tiêm hormon nam đó.
    gym = sức khỏe + thẩm mỹ ==> cứ tập và đừng lo lắng!