các bạn ơi,

các bạn có từng cảm thấy ngán ngẫm với chế độ ăn giảm cân và tập luyện nghiêm khắc mà vẫn không đem lại kết quả cao? từ đó đâm ra chán và thôi không thèm giảm cân nữa! cái gì cũng có nguyên do của nó hết bạn ạ ,muốn việc giảm cân có kết quả, bạn phải kết hợp việc ăn và tập luyện đúng cách, chọn cho mình 1 người hướng dẫn phù hợp (health coach), họ là những người giúp bạn hiểu được cơ thể mình và đưa ra những chế độ ăn phù hợp. nhưng có lẽ 1 số bạn e ngại việc tìm kiếm 1 health coach vì giá rất cao.
sắp đến la holista sẽ tổ chức chương trình "thay đổi thể hình" lần đầu tiên có mặt tại sải gòn, chương trình này sẽ kéo dài 1 tháng và bạn sẽ có cơ hội được chuyên gia tư vấn sức khỏe người ý chiara squinzi giúp bạn hiểu cơ thể mình hơn, và đưa ra những chế độ ăn phù hợp cho bạn, bạn sẽ có cơ hội tham gia các lớp zumba, yoga, crossfit tùy theo sự lựa chọn của bạn, được hỗ trợ các món ăn và thức uống trong suốt 1 tháng tập luyện (các loại bánh, shake thơm ngon, bổ dưỡng, thích hợp cho chế độ ăn kiêng của bạn)

bạn sẽ được tham gia vào một nhóm những người cũng có mong muốn như bạn, và mọi người sẽ cùng nhau hỗ trợ thông qua facebook group.

giảm cân giờ đây không còn chán và ngán ngẫm như trước kia, bạn sẽ hoàn toàn có được sự tự tin và động lực, cảm thấy mình có khả năng để đạt được thân hình mong muốn.

bạn click vào link để xem chi tiết nhé:
thách thức thay đổi cơ thể lần đầu tiên có mặt tại sài gòn, do la holista và nicky’s zumba® fitness clubs đồng tổ chức. - la holista

liên lac: khanh 0906 952 803 hoặc khanh@laholista.com ngay hôm nay!