Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 130
    Trích dẫn Gửi bởi bố ngọc khánh
    ngon vãi chưởng nhỉ :nailbiting: trắng xinh ko tì vết chẹp chẹp
    có bác nào soi ra sau màu hồng ấy là màu gì không?
    (y) em ước gì cô ấy sinh ta là để dành cho em :x3:! tiếc là trong cs ít khi điều ước được trở thành sự thật!:lol:

Trích dẫn Gửi bởi vqp1991
    (y) em ước gì cô ấy sinh ta là để dành cho em :x3:! tiếc là trong cs ít khi điều ước được trở thành sự thật!:lol:
    ước gì khôn thế. ước thế ai cũng nhìn 1 cái rồi ước ngay.

Trích dẫn Gửi bởi định mệnh
    ước gì khôn thế. ước thế ai cũng nhìn 1 cái rồi ước ngay.
    :unsure::cry: em chỉ ước thôi mà!

nếu bạn muốn đi nhanh đến cái mình muốn. thì sáng 1/2 chén cơm ăn kèm với ít thịt gà or bò. rồi 2 3 lòng trắng trứng 1 lòng đỏ. còn trưa với chiều vậy cũng ổn. bổ sung thêm sinh tố trái cây vào nữa là ok rồi. :shifty: tư duy của thế hệ cha mẹ bạn và mình là phải có bụng. phải tròn trịa. họ ko đánh giá sức mạnh qua việc bạn chạy được 20p liên tục thay vì 10p họ đánh giá theo độ tròn. cứ tròn có mỡ là sẽ khỏe... mà tròn có mỡ chỉ có tử sớm thôi.:meh: t mất cả mấy tháng trời để nói má t biết thế nào là tác hại của dầu mỡ. và t như vầy là khỏe hơn trước.
    vì mình phải ra tiệm buôn bán nên k có time nấu nướng buổi sáng được nên toàn phải mua đồ ăn ở ngoài ăn sáng thôi

Trích dẫn Gửi bởi sp1992
    vì mình phải ra tiệm buôn bán nên k có time nấu nướng buổi sáng được nên toàn phải mua đồ ăn ở ngoài ăn sáng thôi
    chuẩn bị trước buổi tối. sáng hâm lại vài phút. trứng thì 9 xác là luộc trong lửa 70% ở 8 phút là dùng được... bởi vậy bạn nên sài whey buổi sớm.
    92 mà đã buôn bán rồi sao. hay rồi

mà yên tâm đi. mình có cỡ 2 năm bỏ quên buổi sáng. ăn tạm ăn bợ... sau đó thay đổi thì hiệu quả thấy rõ ngay. nên bạn cứ cố gắng đầu tư buổi sớm vào

chuẩn bị trước buổi tối. sáng hâm lại vài phút. trứng thì 9 xác là luộc trong lửa 70% ở 8 phút là dùng được... bởi vậy bạn nên sài whey buổi sớm.
    92 mà đã buôn bán rồi sao. hay rồi
    mình nghe đồn dùng whey nóng nổi mụn gì đấy thì phải :hungover: 92 23t cũg là gìa qá rồi bạn, phải bít đi kiếm tiền chứ :lol:

Trích dẫn Gửi bởi sp1992
    mình nghe đồn dùng whey nóng nổi mụn gì đấy thì phải :hungover: 92 23t cũg là gìa qá rồi bạn, phải bít đi kiếm tiền chứ :lol:
    o_o cái đó là do gan họ yếu. dùng whey nhìu protein gan nó giải quyết dữ quá nó nóng gay mụn. mà bạn cgai dùng với lượng ít mà chưa chắc bạn gan yếu, nếu gan yếu thì da vẻ bạn đã ko đẹp vậy rồi. cứ yên tâm mà dùng. dùng buổi sáng và sau khi tập thì phải. mình nhớ là vậy.mình thì đang góp mua moto nên ko có dùng spht t.t ăn ngày 150k là mún xanh mặt rồi. :hungry: năng động gớm. avatar cho thấy là có chơi võ. trên day bảo có gym.. còn là dạng đi làm.:arghh: đúng là hiếm thấy

theo mình thấy là hãy thử... đừng nghe ngta đồn. ngta ở đây có rất nhiều kiểu là nghe 50%... nghe có 1 vế của cậu chuyện tường thuật lại như là 150%

o_o cái đó là do gan họ yếu. dùng whey nhìu protein gan nó giải quyết dữ quá nó nóng gay mụn. mà bạn cgai dùng với lượng ít mà chưa chắc bạn gan yếu, nếu gan yếu thì da vẻ bạn đã ko đẹp vậy rồi. cứ yên tâm mà dùng. dùng buổi sáng và sau khi tập thì phải. mình nhớ là vậy.mình thì đang góp mua moto nên ko có dùng spht t.t ăn ngày 150k là mún xanh mặt rồi. :hungry: năng động gớm. avatar cho thấy là có chơi võ. trên day bảo có gym.. còn là dạng đi làm.:arghh: đúng là hiếm thấy
    da m lâu lâu vẫn bị nổi mụn gê gớm chứ k fai lúc nào cũng đẹp đâu :roflmao: nên m mới sợ dùng whey đó chứ ..tập võ vì cảm thấy thích mấy chiêu đá cao của taekwondo thôi chứ k fai m đam mê đâu :roflmao: chủ yếu m thíc body của mấy fitness nữ như ảnh nên muốn tập được như thế thôi :hungry: