Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 130
    Trích dẫn Gửi bởi sp1992
    mình chạy theo ct này nè .. tại m thấy vai ngực k bít giúp j k nên m k tập .. vì m mún tập cho ngực lớn hơn nhưg có vẻ ai cũg bảo tập ngực bị teo lại do nó săn lên .. còn vai m k dám tập vì sợ vai nó to ra
    cậu muốn người săn chắc, kèm theo đó cậu có học võ. mà bỏ qua vai với ngực là sao... nói thẳng ra tập ngực giống như kiểu là bảo hành cho v1 của bạn. tập ngực giúp săn chắc ko bị xệ đi nhiều theo năm tháng. còn vai thì tập cho khỏe để tiếp sức cho nguyên cái combo vùng trên để bạn có thể hoàn thành những bài tập khó. nâng tầm sức mạnh và 1 phần giúp cơ thể săn chắc hơn .. chú ý là con gái tập vai ngực gì dều khỏe chứ ko to nhé. to ra là chơi thuốc kích thích với tiem hóc mon hết nha.
    chạy theo lịch đó thì ko bàn rồi...chạy xong làm 10p abs nhanh theo clip nữa là đủ 1 ngày ko lo bị béo. 3 ngày còn lại bỏ 3 bài kiểu này vô. vai ngực...abs tay trước sau...chân mông. còn 1 vấn đề là ăn. mà bạn sát nút rồi mún hạ xuống nữa thì chắc phải sài whey để loại bỏ tối đa fat. ăn bò ko quá..

:hungry: ca này khó. tính kỹ nha. chứ ko có dễ ăn đâu đấy.

Trích dẫn Gửi bởi định mệnh
    cậu muốn người săn chắc, kèm theo đó cậu có học võ. mà bỏ qua vai với ngực là sao... nói thẳng ra tập ngực giống như kiểu là bảo hành cho v1 của bạn. tập ngực giúp săn chắc ko bị xệ đi nhiều theo năm tháng. còn vai thì tập cho khỏe để tiếp sức cho nguyên cái combo vùng trên để bạn có thể hoàn thành những bài tập khó. nâng tầm sức mạnh và 1 phần giúp cơ thể săn chắc hơn .. chú ý là con gái tập vai ngực gì dều khỏe chứ ko to nhé. to ra là chơi thuốc kích thích với tiem hóc mon hết nha.
    chạy theo lịch đó thì ko bàn rồi...chạy xong làm 10p abs nhanh theo clip nữa là đủ 1 ngày ko lo bị béo. 3 ngày còn lại bỏ 3 bài kiểu này vô. vai ngực...abs tay trước sau...chân mông. còn 1 vấn đề là ăn. mà bạn sát nút rồi mún hạ xuống nữa thì chắc phải sài whey để loại bỏ tối đa fat. ăn bò ko quá..
    vậy để m tham khảo xem để tập ngực vs vai.. mà hít đất có đc tính vô tập ngực r k b? vai thì m k bít bài nào cả :'( .. m k thíc xài thêm thuốc thang j đâu, muốn tự tập từ từ có thôi

Trích dẫn Gửi bởi sp1992
    vậy để m tham khảo xem để tập ngực vs vai.. mà hít đất có đc tính vô tập ngực r k b? vai thì m k bít bài nào cả :'( .. m k thíc xài thêm thuốc thang j đâu, muốn tự tập từ từ có thôi
    mục giáo án. trong đó có các bài ngực vai cơ bản đấy ... whey ko phải thuốc bạn . whey là dạng trích xuất protein giúp bạn có 1 lượng protein cao nhưng fat thấp. nếu ko sài thì giống mình đây. ăn toàn bò với gà hằng ngày. ăn ít cơm nhưng trai cây với bò gà nhiều. 1 ngày tệ bạn củng phải ăn cỡ 150k là ít. sau 6 tháng hj vọng có kết quả săn chắc. hít đất là bài combo ngực tay sau. tùy kiểu hít ra sau mà vào ngực ở từng chỗ

show lun cái thực đơn đi bạn. đã lở cố vấn thì phải cố vấn toàn diện )

Trích dẫn Gửi bởi định mệnh
    show lun cái thực đơn đi bạn. đã lở cố vấn thì phải cố vấn toàn diện )
    thực đơn thì mình k thể chia ăn theo như 1 số bạn được vì ăn thế bị gđ la đã ốm rồi còn ăn gì đâu ko :cry: .. sáng mình ăn cũg khá thoải mái cơm tấm, bánh mì , khoai lang, hủ tiếu, bún bò... blah blah .. mặc dù k muốn ăn ság thế đâu nhưg fai chịu thôi :roflmao: .. trưa thì nhà nấu gì ăn đấy r nhưg m ăn ít cơm, tầm 2 muỗg cơm còn chủ yếu ăn đồ ăn vs rau là chính.. còn tối thì sau khi đi tập về thì m mới tự nấu ăn.. chủ yếu ức gà, bôg cải xanh, rau củ , thịt bò.. chiên luộc nấu canh gì gì đấy

Trích dẫn Gửi bởi sp1992
    thực đơn thì mình k thể chia ăn theo như 1 số bạn được vì ăn thế bị gđ la đã ốm rồi còn ăn gì đâu ko :cry: .. sáng mình ăn cũg khá thoải mái cơm tấm, bánh mì , khoai lang, hủ tiếu, bún bò... blah blah .. mặc dù k muốn ăn ság thế đâu nhưg fai chịu thôi :roflmao: .. chưa thì nhà nấu gì ăn đấy r nhưg m ăn ít cơm, tầm 2 muỗg cơm còn chủ yếu ăn đồ ăn vs rau là chính.. còn tối thì sau khi đi tập về thì m mới tự nấu ăn.. chủ yếu ức gà, bôg cải xanh, rau củ , thịt bò.. chiên luộc nấu canh gì gì đấy
    nếu bạn muốn đi nhanh đến cái mình muốn. thì sáng 1/2 chén cơm ăn kèm với ít thịt gà or bò. rồi 2 3 lòng trắng trứng 1 lòng đỏ. còn trưa với chiều vậy cũng ổn. bổ sung thêm sinh tố trái cây vào nữa là ok rồi. :shifty: tư duy của thế hệ cha mẹ bạn và mình là phải có bụng. phải tròn trịa. họ ko đánh giá sức mạnh qua việc bạn chạy được 20p liên tục thay vì 10p họ đánh giá theo độ tròn. cứ tròn có mỡ là sẽ khỏe... mà tròn có mỡ chỉ có tử sớm thôi.:meh: t mất cả mấy tháng trời để nói má t biết thế nào là tác hại của dầu mỡ. và t như vầy là khỏe hơn trước.

buổi sáng quan trọng. nên chú trọng buổi sáng. kèm thêm cardio nhẹ ngắn vào trước khi ăn sáng cũng làm tinh thần buổi sớm cứng hơn

ngon vãi chưởng nhỉ :nailbiting: trắng xinh ko tì vết chẹp chẹp
    có bác nào soi ra sau màu hồng ấy là màu gì không?

:hungry: màu của thành công. những cô gái như này là động lực của thành công :sneaky: