Hello & Welcome to Diễn đàn thể hình Việt Nam
Trang 6 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 151
    Trích dẫn Gửi bởi nuoitiec777
    anh @nameless0611 ơi bạn gái e cao m 65 nặng có 48kg bây h bạn ý mún tập vòng 1 to lên mà vòng 3 vẫn giữ được mờ mờ múi bụng thì tập như giáo án của a đ ko ạ, e thấy bạn e hơi gầy , vòng 1 .............. giúp e cho vòng 1 to lên với thank a hehe
    thánh này khoe gấu trá hình này

làm sao để thuyết phục bạn gái chịu tập tạ chứ ko phải mỗi ngày leo lên máy chạy 1h đây anh? :roflmao:

Trích dẫn Gửi bởi ryu1508
    làm sao để thuyết phục bạn gái chịu tập tạ chứ ko phải mỗi ngày leo lên máy chạy 1h đây anh? :roflmao:
    haha thì chú nói với ẻm là tập gym v1 và v3 đẹp hơn, v2 thon lại, ngủ ngon, xả stress, mặc đồ đẹp hơn, sống lâu hơn, xương chắc khỏe, về già ko phải chống gậy vì còng lưng, nếu muốn có thể bế người yêu lên giường thay vì ngược lại, v.vv.. :roflmao: nhiều lắm kể mệt đứt hơi :whistle:

Trích dẫn Gửi bởi nameless0611
    haha thì chú nói với ẻm là tập gym v1 và v3 đẹp hơn, v2 thon lại, ngủ ngon, xả stress, mặc đồ đẹp hơn, sống lâu hơn, xương chắc khỏe, về già ko phải chống gậy vì còng lưng, nếu muốn có thể bế người yêu lên giường thay vì ngược lại, v.vv.. :roflmao: nhiều lắm kể mệt đứt hơi :whistle:
    a nói vậy sao k thuyết phục bạn gái nào a nói ở trên, mà để dịch xong giáo án họ nghỉ mất tiêu :roflmao::roflmao::roflmao::roflmao::roflmao:

Trích dẫn Gửi bởi bigboy0910
    a nói vậy sao k thuyết phục bạn gái nào a nói ở trên, mà để dịch xong giáo án họ nghỉ mất tiêu :roflmao::roflmao::roflmao::roflmao::roflmao:
    haha nỗi đau đấy :lol: cơ mà chưa kịp nói với nó mấy lời đó thì nó đã nghỉ mất tiêu, nhọ :x3:

Trích dẫn Gửi bởi nameless0611
    em thích vụ bế người yêu lên giường :3 con bé em đang quen tướng nó hơi thô, muốn rủ nó đi tập gym để cải thiện mà nó sợ tập tạ nhìn xấu :roflmao: cơ mà được cái tính tình con bé cũng dễ thương, biết may vá, nấu ăn, cả trang điểm và tạo kiểu cho tóc giả nữa

cho e hỏi chút ạh, e có ý định wa tết tây sẽ đi ra gym nói thật đó h e chỉ nhìn từ xa, ham lắm mà ko dám bước vô vì e nhát ng` lạ + là nữ mà p` gym thì toàn nữ lớn tuổi + nam . với lại e cũng chẳng bít hvl ở chổ e dạy dổ thế nào, vì nhìu phòng gym mà toàn ng` tào lao ko à .
    anh cho e chút tư vấn để có thể bắt đầu đc ko ạh.
    - tạng ng` em tròn, lại nhỏ con phần dưới to hơn phần trên ( ý là dạng cơ thể hình tam giác đó ạh :d ). mỡ bụng rất ít, ngồi xuống mới thấy chứ đứng lên bụng e phẳng lì, nhưng mông và đùi thì khá khá là ứ hự . nên ng` ta nhìn e cứ bảo nhỏ nhắn mà v3 bự wá >"<.
    - e ăn rất ít, đến nỗi nhà e phải ép e ăn cho đủ bữa. e chuộng ăn chua, ghét dầu mỡ, thích cafe .
    - ít vận động, vì tính chất công việc đúng với câu " thời gian là tiền bạc ", lương đc tính theo time mí chết chứ nên nhìu khi ko dám bỏ làm.
    - chuyên gia tăng ca đêm - trưa, đi ngủ - chìu tối thức.

theo anh hoàn cảnh của e như vậy thì e phải tập kiủ gì ạh, e thì mún tập cho giảm v3 trc rồi mới đến cơ ở trên ( ý là tập từ dưới ngược lên ) đc ko anh? nếu hoàn cảnh ép buộc phải tập 1 mình ( hoặc tại gia ) thì tập thế nào ạh, và 1 tuần thường tập bao nhiu buổi ạh? e ko cần săn lên cơ như mấy chị , e chỉ cần đủ sức khỏe ( sức khỏe e khá íu ) , săn chắc và giảm mỡ là e vui rồi. đó h môn thể thao e thích nhất là đạp xe thôi ạh. nên bây h mún thử sức mình với gym, và cố gắng cải thiện sức khỏe của mình 1 tý ( trở trời là e bệnh liền ).
    với lại anh cho e hỏi, có cách nào làm nhỏ v1 lại ko ạh :d.

chân thành cám ơn ạh !

Trích dẫn Gửi bởi pu.pu
    tạng đang thô, đang to thì có cần cardio nhìu hơn 1 tý ko a? e thích tạ cơ mà mỗi lần tập thân trên toàn bị mấy "ảnh" nhìn kiểu "nhỏ này giành máy mình, con gái tập ngực chi cho nhỏ..."
    à còn nữa, tập xong đói lã a ơi, món ăn vn mình thì khó ăn ít tinh bột và nhìu protein đc, chưa kể đi ra đường hay đi chơi thì giống như "ko có gì ăn" íh -.-
    hi, bạn cứ tập đi, mình vô phòng tập là thử hết các máy luôn ý, chẳng phải ngại gì hết, mình trả tiền nhà rồi mà, ko bít tập còn lôi mấy anh ra hỏi :v riết rồi cũng quen mặt, trong phòng gym mình tập cardio có 10-20p mà ép nhịp tim tối đa, sau đó mình chuyển sang tập thể lực, gập bụng, lắc hông, kéo tạ,móc, đẩy tạ chân, squat... :d lúc đầu cũng nhìn mình như sinh vật lạ, sau nì chai mặt luôn kakaaka ... dù sao thì đẹp cho mình chứ đâu phải đẹp cho mấy "ảnh", đừng để bị tác động nha bạn.

món ăn vn mình thì nhà nấu gì bạn ăn đồ ăn thôi, ko ăn cơm, ra dg thì cũng ăn như vậy thôi, nếu đã tập gym nghiêm túc cần mẫn thì ko cần phải gò bó khoảng triệt để no carb, ăn sao đảm bảo protein cao, ít carb là đc, ko có đk chuẩn bị đồ ăn thì mua protein dạng uống whey.

a ơi tư vấn giúp e vs ạ. e cao mét 65 nặng 65kg béo cục bộ chân tay , bị bắp chân to và béo bụng dưới. e tham gia tập gym dc 2tháng nó chỉ săn lại thôi và k giảm ăn uốg có chế độ. ở hòng tập thì em chạy các máy sau đó tập các bài tập đốt mỡ ( bụng , tay, chân ) nhg hiệu quả chậm . e dag tính theo giáo án trên thì có dc k ạ vs lại e muốn tập luyện để sau làm hlv . lịch tập ở trên bắt buộc kết hợp cardio hả a . hay tập tạ từ thu 2 tới thứ 6 dc k ạ.

Trích dẫn Gửi bởi g_g
    hi, bạn cứ tập đi, mình vô phòng tập là thử hết các máy luôn ý, chẳng phải ngại gì hết, mình trả tiền nhà rồi mà, ko bít tập còn lôi mấy anh ra hỏi :v riết rồi cũng quen mặt, trong phòng gym mình tập cardio có 10-20p mà ép nhịp tim tối đa, sau đó mình chuyển sang tập thể lực, gập bụng, lắc hông, kéo tạ,móc, đẩy tạ chân, squat... :d lúc đầu cũng nhìn mình như sinh vật lạ, sau nì chai mặt luôn kakaaka ... dù sao thì đẹp cho mình chứ đâu phải đẹp cho mấy "ảnh", đừng để bị tác động nha bạn.

món ăn vn mình thì nhà nấu gì bạn ăn đồ ăn thôi, ko ăn cơm, ra dg thì cũng ăn như vậy thôi, nếu đã tập gym nghiêm túc cần mẫn thì ko cần phải gò bó khoảng triệt để no carb, ăn sao đảm bảo protein cao, ít carb là đc, ko có đk chuẩn bị đồ ăn thì mua protein dạng uống whey.
    (y)(y)(y)